ผู้เขียน หัวข้อ: ทำมัยลุงทำกับผมได้ !!!!!!  (อ่าน 13098 ครั้ง)

Nai Toon

• ซี5
ทำมัยลุงทำกับผมได้ !!!!!!
« เมื่อ: 02/23/10 08:20:36 »
เสียง อังกะลุง ปี่ชวา ฯลฯ   ของ John Kaizan Neptune Take Dake & Neptune: Asian Roots  ในรถลุง ตามมาหลอกหลอน
ยังไม่หายเลย นี่ก็ 2 วันมาแล้วนะเนี่ย  >:( >:( >:( >:(
Mosconi เท่านั้น

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: ทำมัยลุงทำกับผมได้ !!!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02/23/10 08:25:15 »
มามะ ตามมามะ เดี๋ยวขาย Steg ให้ ......... นายตูน อดทนอีกนิด เดือน พค. หรือ มิย. Mosconi ก็มาถึงแล้ววววว  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02/23/10 08:34:05 »
อืม...... mosconi กับ scan speak สามทาง ;D
รถผม เพราะแล้ว

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02/23/10 09:05:04 »
อืม...... mosconi กับ scan speak สามทาง ;D

อยากฟังๆ เมื่อไรดีน้าตูน.. จะได้แวะไปฟัง แวะไป :D :D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02/23/10 09:53:28 »
เสียง อังกะลุง ปี่ชวา ฯลฯ   ของ John Kaizan Neptune Take Dake & Neptune: Asian Roots  ในรถลุง ตามมาหลอกหลอน
ยังไม่หายเลย นี่ก็ 2 วันมาแล้วนะเนี่ย  >:( >:( >:( >:(
เป็นไงล่ะน้า toon โดนพิษ mosconi กับ german maestro เข้าไปแล้ว
เข้าใจผมหรือยังล่ะ ;D ;D ;D
ยินดีต้อนรับเข้าพวกหลงผิด เอ๊ย พิษ mosconi ครับ ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02/23/10 10:07:57 »
ผมมีของขลัง สนใจบอก..

จัดให้ 1 ชุด ฟังวันละสามเวลา

ฟังหลังอาหาร รับประกันไม่เกินเดือนหายขาด  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02/23/10 10:12:55 »

ฟังหลังอาหาร รับประกันไม่เกินเดือนหายขาด  :o
สนใจครับ อะไรบ้างครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

bowling

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02/23/10 10:52:10 »

ผมว่าถ้าท่านประธานจัดมาคงไม่พ้นสปาเก็ตตี้หอยแน่เลยครับ
mosconi+micro(ไม่5ก็7) ;) ;) ;)
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02/23/10 11:15:52 »
ยังไม่เคยฟังรถลุงเลยอะ แต่รถท่านประธานนี่หลอนผมสุดๆ ทุกวันนี้ยังหลอนอยู่เลย เพียงแต่เงินผมไปไม่ถึงแค่นั้นเอง ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02/23/10 11:39:31 »

ถ้ากินหอยเมื่อไหร่เด๋วบอกสูตรลับการเคี้ยวหอยให้ชุ่มคอชื่อใจครับน้องหมอ..ตอนนี้ขออุ๊บอิ๊บไว้ก่อน  แต่รับรองว่า

ลื่นคอแน่นอน  :D

ผมว่าถ้าท่านประธานจัดมาคงไม่พ้นสปาเก็ตตี้หอยแน่เลยครับ
mosconi+micro(ไม่5ก็7) ;) ;) ;)

555 แหม รู้จาย อันนั้นมันแน่นอนอยู่แล้ว แต่ว่าสูตรในการปรุงหล่ะ สำคัญนะ  ;D ;D

ยังไม่เคยฟังรถลุงเลยอะ แต่รถท่านประธานนี่หลอนผมสุดๆ ทุกวันนี้ยังหลอนอยู่เลย เพียงแต่เงินผมไปไม่ถึงแค่นั้นเอง ;D ;D ;D

น้านุก้อพูดซะยาจกเชียว..น้าอะมีเงินอยู่แล้วแต่เผอิญจังหวะมันไม่ตรงกัน ถ้าหอยมารอตอนที่น้านุไม่ต้องใช้จ่ายเยอะ คงหนีไม่พ้นกาบหอยแน่ๆ  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02/23/10 12:03:50 »

ถ้ากินหอยเมื่อไหร่เด๋วบอกสูตรลับการเคี้ยวหอยให้ชุ่มคอชื่อใจครับน้องหมอ..ตอนนี้ขออุ๊บอิ๊บไว้ก่อน  แต่รับรองว่า

ลื่นคอแน่นอน  :D

555 แหม รู้จาย อันนั้นมันแน่นอนอยู่แล้ว แต่ว่าสูตรในการปรุงหล่ะ สำคัญนะ  ;D ;D

น้านุก้อพูดซะยาจกเชียว..น้าอะมีเงินอยู่แล้วแต่เผอิญจังหวะมันไม่ตรงกัน ถ้าหอยมารอตอนที่น้านุไม่ต้องใช้จ่ายเยอะ คงหนีไม่พ้นกาบหอยแน่ๆ  :o

ผมยังไม่มีหอย ..แต่น้าเนสบอกสูตรผมก่อนได้ป่ะครับ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02/23/10 12:10:49 »

ถ้าขนาดน้านุ พูดอย่างงี้ เดี่ยวน้าเนสก็พาล ขายหอยไม่ได้พอดี ใครๆจะว่า น้าเนสหอยแพง 555  ;D

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02/23/10 12:33:12 »
คุยแต่ของแรงๆทั้งนั้นเลย หอย งี้  mosconi งี้ german งี้  ไปดีก่า.........

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02/23/10 12:53:16 »
คุยแต่ของแรงๆทั้งนั้นเลย หอย งี้  mosconi งี้ german งี้  ไปดีก่า.........

น้า tong Aczon รอเจ้าของอยู่นะ  :-* :-*    :D :D
Mosconi เท่านั้น

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02/23/10 14:10:49 »

น้า tong Aczon รอเจ้าของอยู่นะ  :-* :-*    :D :D

น้าตงเค้าเอา Intouch I แน่นอนอยู่แล้วหล่ะครับ ไม่ต้องห่วง 555 ;D
รถผม เพราะแล้ว