ผู้เขียน หัวข้อ: สุดท้ายลุงก็ไม่ยอมนิ่ง.....มาแสดงความยินดีกับลุงครับ  (อ่าน 11833 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอแสดงความยินดีกับลุงขี้เมาด้วยครับ หลังจากที่ลุงได้ลงไอ้หวานไป ปุกปั้นมาได้อาทิตย์นึงแล้ว

จนถึงวันนี้ล่าสุดได้จูนใหม่อีกรอบ น่าทึ่งกับเสียงแหลมของ GM สะอาดสุดๆ ครับ เวทีสวยงาม ลึกน่าดู บรรยากาศดีคร่อดๆ จนน้ากมลเอ่ยออกมาว่า "ไม่น่าเชื่อว่า 2 ทางได้บรรยากาศขนาดนี้"

The Ambient shall return ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/24/10 01:59:40 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
บรรยากาศดีจริงๆ  เพื่อการกลับมาอย่างแท้จริงของ บรรยากาศ  จัดไป สามทาง  อ้อเปลี่ยนรถเป็นหัวแหลมๆ ด้วยลุง แจ่ม
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
3ทางๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

IamNU

• ซี5
3ทางๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D
มาช่วยประธานอีกเสียง 3ทางครับลุง ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ปุกปั้น ------>  >:(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
มาดูกันว่าลุง จะแข็งได้อีกนานแค่ไหน.. ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
มาดูกันว่าลุง จะแข็งได้อีกนานแค่ไหน.. ;D

555 ยืนยันครับ ยังแข็งได้อีกนานนนนนนนนน .......... Lightboy มาท้ากันแบบนี้ เดี่ยวมีเหนี่ยววววว ....   >:(

ปล. ยังไงก็ขอบคุณครับ ทุกๆท่าน  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/24/10 09:52:10 โดย ลุงขี้เมา »

tong

• ซี5

น้า Lightboy ก้อทักเรื่องไหนไม่ทัก ดันทักเรื่องแข็ง...... ;D ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

555 ยืนยันครับ ยังแข็งได้อีกนานนนนนนนนน .......... Lightboy มาท้ากันแบบนี้ เดี่ยวมีเหนี่ยววววว ....   >:(

ปล. ยังไงก็ขอบคุณครับ ทุกๆท่าน  ;D ;D ;D

ผมหมายถึง ใจแข็งครับ..ว่าจะแข็งอีกนานมั้ยกลัวว่าจะไป 3 ทางในเร็ววัน..

ส่วนเรื่องอย่างอื่นแข็งนั้น ผมเชื่อว่าแข็งอยู่แล้ว..ถ้าไม่แข็ง ผมมีตัวช่วย.. ;D

kamol

• ซี5
เห็นน้าไลท์ตอบ แล้วคัน  แต่ไม่ตอบดีกว่า เดี๋ยวพา ออกมหาสมุทร แปซิฟิกแน่ๆ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

อ้าวแข็งอีกแล้วเหรอครับ นึกว่าเมื่อวานจูนใหม่นิ่มลงแล้ว ;D ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมออย่าฟังรถลุงรอบนี้นะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
เห็นน้าไลท์ตอบ แล้วคัน  แต่ไม่ตอบดีกว่า เดี๋ยวพา ออกมหาสมุทร แปซิฟิกแน่ๆ  ;D

ตอบเลยครับน้ากมล...ส่วนมากกระจู๊ เราในบอร์ด จะมีสาระอยู่ประมาณ  10 rep แรก..หลังจากนั้นออกเรือไปเลกันหมด

ลุงขี้เมา

• ซี5
ออกเรือไปเล หรือ ออกเลหาปลา อย่างไหนดีหว่า  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ตอบเลยครับน้ากมล...ส่วนมากกระจู๊ เราในบอร์ด จะมีสาระอยู่ประมาณ  10 rep แรก..หลังจากนั้นออกเรือไปเลกันหมด

มันคืออะไรอะครับ น้า light  :o
รถผม เพราะแล้ว